TIẾP NHẬN PHẢN ẢNH, KIẾN NGHỊ
Phản ánh kiến nghị của bạn sẽ được cơ quan có thẩm quyền tiếp nhận để trả lời. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu
Họ và tên
Địa chỉ
Email Số điện thoại
Phản ánh kiến nghị về việc
Nội dung phản ánh kiến nghị
Tệp đính kèm
Mã bảo mật
Nhập mã bảo mật ở trên
Kiến nghị phản ánh đã trả lời
Đỗ Văn Nhất - 11/03/2022
Lĩnh vực: Tài Nguyên & Môi Trường
Hỏi về thủ tục, yêu cầu đối với người từ Hồ Chí Minh về xã Nam Hồng
Nội dung kiến nghị: Kính gửi UBND huyện Nam Sách. Hiện nay tôi đang làm việc tại quận Gò Vấp - Hồ Chí Minh (vùng 2: màu cam), kế hoạch tôi về xã Nam Hồng ăn tết âm lịch trong thời gian tới. Do tính hình dịch covid 19 hiện nay phức tạp, vì vậy tôi muốn hỏi nếu tôi (đã tiêm 2 mũi - thẻ xanh) đi từ HCM về xã Nam Hồng thì tôi sẽ cách ly tại nhà hay cách ly y tế tập trung? Nếu cách ly tập trung thì cho tôi xin số công văn quy định về điều này. Đề nghị Quý UBND trả lời thắc mắc câu hỏi giúp người dân. Trân trọng cảm ơn!
Trả lời: /uploads/Audios/a.mp3
1
PHẢN ÁNH KIẾN NGHỊ MỚI NHẬN
làm thủ tục xang tên nhận quyền thừa kế
Đường trục xã Nam Trung
ádsdsd
Cổng thông tin điện tử của UBND huyện bị lỗi
Hỏi thông tin